Giỏ hàng

Coldfed - Điều trị các triệu chứng cảm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, đau khớp, đau cơ (Hộp 1 lọ x 500 viên)

Thương hiệu: Công ty cổ phần dược phẩm dược liệu Pharmedic
|
Loại: Thuốc
|
Mã SP: ADDPRODUCT1611
Nhóm: Giảm đau, hạ sốt, kháng viêm
Hoạt chất chính: Paracetamol 400mg; clorpheniramin maleat 2mg
Dạng bào chế: Viên nén
Quy cách đóng gói: Hộp 1 lọ x 500 viên
Số đăng ký: VD-18940-13
Xuất xứ: Việt Nam
Thuốc kê đơn: Không
Công dụng chính: Điều trị các triệu chứng cảm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, đau khớp, đau cơ.
Lưu ý: Khuyến cáo sử dụng theo hướng dẫn của chuyên gia y tế.
Đơn vị bán
Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: (+84) 090 256 2558
|
Sản phẩm tại nhà thuốc
Sản phẩm tại nhà thuốc
Cam kết sản phẩm đảm bảo 100% chính hãng. Tư vấn 24/7.
Chương trình khuyến mãi
Chương trình khuyến mãi
- Giảm đến 50% cho các sản phẩm.
- Ngày 15 mỗi tháng, giảm 5% các sản phẩm TPCN và dược mỹ phẩm theo chính sách chương trình.
Mua hàng tặng quà
Mua hàng tặng quà
- Ngày 05 mỗi tháng, mua≥500.000đ kèm SP trẻ em bất kỳ, tặng ngay 01 bình nước Helios.
- Mua≥150.000đ, tặng ngay 01 khẩu trang Tenamyd FM-N95.
Mã giảm giá cho tổng đơn hàng
Mã giảm giá cho tổng đơn hàng
Ngày 25 mỗi tháng, đơn hàng ≥ 1.000.000đ, nhân viên nhà thuốc sẽ kích hoạt mã giảm 50.000đ cho tổng đơn hàng.
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Mua ≥ 150.000đ, giảm ngay 39.000đ phí vận chuyển. Nhập thông tin giao hàng để kích hoạt mã KM ở trang thanh toán.
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Mua ≥ 500.000đ, giảm ngay 79.000đ phí vận chuyển. Nhập thông tin giao hàng để kích hoạt mã KM ở trang thanh toán.

Coldfed (Hộp 1 lọ x 500 viên), được sản xuất bởi Công ty cổ phần dược phẩm dược liệu Pharmedic. Thuốc có chứa hoạt chất Paracetamol 400mg; clorpheniramin maleat 2mg; được dùng trong điều trị các triệu chứng cảm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, đau khớp, đau cơ.

Thành phần:
Paracetamol 400mg; clorpheniramin maleat 2mg
Chỉ định:
Điều trị các triệu chứng cảm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, đau khớp, đau cơ
Chống chỉ định:
-  Dị ứng với một trong các thành phần của thuốc.   
-  Bệnh nhân suy gan.
Liều dùng, cách dùng:
-  Người lớn: 1 - 2 viên, 2 - 3 lần/ ngày.   
-  Trẻ em từ 7 đến 15 tuổi: 1/2  - 1 viên, 2 - 3 lần/ ngày.
Thận trọng, tương tác thuốc, phụ nữ mang thai và phụ nữ cho con bú, tác động của thuốc khi lái xe và vận hành máy móc, tác dụng không mong muốn, quá liều và xử trí, dược lực học, dược động học: Xem kỹ thông tin trong tờ hướng dẫn sử dụng của thuốc.
Bảo quản:
Bảo quản ở nhiệt độ không quá 30 độ C.
Hạn dùng:
36 tháng kể từ ngày sản xuất.
Lưu ý:
- Để xa tầm tay của trẻ em.
- Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
- Nếu cần thêm thông tin, xin hỏi ý kiến bác sĩ.

Coldfed - Điều trị các triệu chứng cảm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, đau khớp, đau cơ (Hộp 1 lọ x 500 viên)

Mã SP: ADDPRODUCT1611
Liên hệ

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
Top
product