Giỏ hàng

Falgankid 160mg/10ml - Giảm đau, hạ sốt ở trẻ em (Hộp 4 vỉ x 5 ống)

Thương hiệu: Công ty cổ phần Dược phẩm CPC1 Hà Nội
|
Loại: Thuốc
|
Mã SP: ADDPRODUCT388
Nhóm: Giảm đau, hạ sốt, kháng viêm
Hoạt chất chính: Paracetamol 160mg/10ml 
Dạng bào chế: Dung dịch uống
Quy cách đóng gói: Hộp 4 vỉ x 5 ống
Số đăng ký: VD-21506-14
Xuất xứ: Việt Nam 
Thuốc kê đơn: Không
Công dụng chính: Giảm đau, hạ sốt ở trẻ em.
Lưu ý: Khuyến cáo sử dụng theo hướng dẫn của chuyên gia y tế.

Đơn vị bán
Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: (+84) 090 256 2558
|
Sản phẩm tại nhà thuốc
Sản phẩm tại nhà thuốc
Cam kết sản phẩm đảm bảo 100% chính hãng. Tư vấn 24/7.
Chương trình khuyến mãi
Chương trình khuyến mãi
- Giảm đến 50% cho các sản phẩm.
- Ngày 15 mỗi tháng, giảm 5% các sản phẩm TPCN và dược mỹ phẩm theo chính sách chương trình.
Mua hàng tặng quà
Mua hàng tặng quà
- Ngày 05 mỗi tháng, mua≥500.000đ kèm SP trẻ em bất kỳ, tặng ngay 01 bình nước Helios.
- Mua≥150.000đ, tặng ngay 01 khẩu trang Tenamyd FM-N95.
Mã giảm giá cho tổng đơn hàng
Mã giảm giá cho tổng đơn hàng
Ngày 25 mỗi tháng, đơn hàng ≥ 1.000.000đ, nhân viên nhà thuốc sẽ kích hoạt mã giảm 50.000đ cho tổng đơn hàng.
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Mua ≥ 150.000đ, giảm ngay 39.000đ phí vận chuyển. Nhập thông tin giao hàng để kích hoạt mã KM ở trang thanh toán.
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Mua ≥ 500.000đ, giảm ngay 79.000đ phí vận chuyển. Nhập thông tin giao hàng để kích hoạt mã KM ở trang thanh toán.

Falgankid 160mg/10ml (Hộp 4 vỉ x 5 ống) được sản xuất bởi Công ty cổ phần Dược phẩm CPC1 Hà Nội, có chứa hoạt chất Paracetamol 160mg/10ml dưới dạng dung dịch uống; được chỉ định:
- Hạ sốt cho trẻ em.
- Giảm đau nhẹ và vừa ở trẻ em.


Thành phần
Paracetamol 160mg.
Chỉ định
Thuốc Falgankid chỉ định điều trị trong các trường hợp sau:
- Hạ sốt cho trẻ em.
- Giảm đau nhẹ và vừa ở trẻ em.
Cách dùng, liều dùng
Cách dùng
Bẻ ống nhựa và uống trực tiếp dung dịch trong ống. Có thể pha loãng với nước, hoặc uống nước sau khi uống thuốc.
Liều dùng
Liều khuyến cáo:
- Trẻ em dưới 3 tháng tuổi: Uống 1/4 ống/lần; 3 – 4 lần/ngày.
- Trẻ em 4 đến 11 tháng tuổi: Uống 1/2 ống/lần; 3 – 4 lần/ngày.
- Trẻ em 1 đến 5 tuổi: Uống 1 ống/lần; 3 – 4 lần/ngày.
- Trẻ em 6 đến 12 tuổi: Uống 2 ống/lần; 3 – 4 lần/ngày.
Chống chỉ định
Thuốc Falgankid chống chỉ định trong các trường hợp sau:
- Người bệnh nhiều lần thiếu máu hoặc có bệnh tim, phổi, thận hoặc gan.
- Người bệnh quá mẫn với paracetamol.
- Người bệnh thiếu hụt glucose - 6 - phosphat dehydro-genase.
Tác dụng không mong muốn; Tương tác thuốc; Thận trọng khi dùng; Các thông tin khác: Xem kĩ thông tin trong tờ hướng dẫn sử dụng của thuốc.
Bảo quản
Bảo quản trong bao bì kín, tránh ẩm, tránh ánh sáng, nhiệt độ dưới 30°C.

Falgankid 160mg/10ml - Giảm đau, hạ sốt ở trẻ em (Hộp 4 vỉ x 5 ống)

Mã SP: ADDPRODUCT388
Liên hệ

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
Top
product