Giỏ hàng

Pyme CZ10 10mg - Điều trị viêm mũi dị ứng, mề đay (Hộp 10 vỉ x 10 viên)

Thương hiệu: Công ty cổ phần Pymepharco
|
Loại: Thuốc
|
Mã SP: ADDPRODUCT1985
Nhóm: Kháng histamin, kháng dị ứng.
Hoạt chất chính: Cetirizin 2HCl 10mg.
Dạng bào chế: Viên nang mềm.
Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên.
Số đăng ký: VD-21444-14
Xuất xứ: Việt Nam.
Thuốc kê đơn: Không
Công dụng chính: Điều trị viêm mũi dị ứng, dị ứng, mề đay, viêm kết mạc dị ứng.
Lưu ý: Khuyến cáo sử dụng theo hướng dẫn của chuyên gia y tế.

Đơn vị bán
Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: (+84) 090 256 2558
|
Sản phẩm tại nhà thuốc
Sản phẩm tại nhà thuốc
Cam kết sản phẩm đảm bảo 100% chính hãng. Tư vấn 24/7.
Chương trình khuyến mãi
Chương trình khuyến mãi
- Giảm đến 50% cho các sản phẩm.
- Ngày 15 mỗi tháng, giảm 5% các sản phẩm TPCN và dược mỹ phẩm theo chính sách chương trình.
Mua hàng tặng quà
Mua hàng tặng quà
- Ngày 05 mỗi tháng, mua≥500.000đ kèm SP trẻ em bất kỳ, tặng ngay 01 bình nước Helios.
- Mua≥150.000đ, tặng ngay 01 khẩu trang Tenamyd FM-N95.
Mã giảm giá cho tổng đơn hàng
Mã giảm giá cho tổng đơn hàng
Ngày 25 mỗi tháng, đơn hàng ≥ 1.000.000đ, nhân viên nhà thuốc sẽ kích hoạt mã giảm 50.000đ cho tổng đơn hàng.
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Mua ≥ 150.000đ, giảm ngay 39.000đ phí vận chuyển. Nhập thông tin giao hàng để kích hoạt mã KM ở trang thanh toán.
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Mua ≥ 500.000đ, giảm ngay 79.000đ phí vận chuyển. Nhập thông tin giao hàng để kích hoạt mã KM ở trang thanh toán.

Pyme CZ10 20mg (Hộp 10 vỉ x 10 viên), được sản xuất bởi Công ty cổ phần Pymepharco, có chứa thành phần chính là Cetirizin 2HCl 10mg, được sử dụng để điều trị:
- Viêm mũi dị ứng, sổ mũi theo mùa và không theo mùa.
- Các bệnh ngoài da gây ngứa do dị ứng.
- Bệnh mày đay mạn tính.
- Viêm kết mạc dị ứng.

Thành phần:
- Hoạt chất: Cetirizin 2HCl 10mg.
- Tá dược: Polyethylen glycol 400, gelatin BL200, sorbitol, glycerin, methyl paraben, propyl paraben, nước tinh khiết.
Chỉ định:
Điều trị triệu chứng các biểu hiện dị ứng:
- Viêm mũi dị ứng, sổ mũi theo mùa và không theo mùa.
- Các bệnh ngoài da gây ngứa do dị ứng.
- Bệnh mày đay mạn tính.
- Viêm kết mạc dị ứng.
Liều dùng - Cách dùng:
*Cách dùng:
Có thể uống cùng hoặc không cùng với thức ăn.
*Liều dùng:
- Người lớn và trẻ em trên 6 tuổi: 10 mg/lần/ngày.
- Trẻ em 2 - 5 tuổi: 5mg/lần/ngày.
- Trẻ em từ 6 tháng đến 2 tuổi: 2.5mg/lần/ngày.
Chống chỉ định:
Bệnh nhân bị mẫn cảm với các thành phần của thuốc hoặc với hydroxyzin.
Tác dụng không mong muốn; Tương tác thuốc; Thận trọng khi dùng; Các thông tin khác: Xem kĩ thông tin trong tờ hướng dẫn sử dụng của thuốc.
Hạn dùng:
24 tháng kể từ ngày sản xuất.
Bảo quản:
Để nơi mát, tránh ánh sáng, nhiệt độ dưới 30⁰C.

Pyme CZ10 10mg - Điều trị viêm mũi dị ứng, mề đay (Hộp 10 vỉ x 10 viên)

Mã SP: ADDPRODUCT1985
Liên hệ

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
Top
product