Giỏ hàng

Acemol 325mg - Giảm đau, hạ sốt (Hộp 40 viên)

Thương hiệu: Công ty Cổ phần Dược Phẩm 2/9
|
Loại: Khác
|
Mã SP: ADDPRODUCT377
Nhóm: Giảm đau, hạ sốt, kháng viêm
Hoạt chất chính: Paracetamol 325mg
Dạng bào chế: Viên nén
Quy cách đóng gói: Hộp 40 viên
Số đăng ký: VD-16812-12
Xuất xứ: Việt Nam
Thuốc kê đơn: Không
Công dụng chính: Hạ sốt và giảm đau trong các trường hợp cảm cúm, sốt, đau nhức.
Lưu ý: Khuyến cáo sử dụng theo hướng dẫn của chuyên gia y tế.

Đơn vị bán
Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: (+84) 090 256 2558
|

Acemol 325mg (Hộp 40 viên) được sản xuất bởi Công ty cổ phần dược phẩm 2/9, có chứa hoạt chất Paracetamol 325mg; được chỉ định để hạ sốt và giảm đau trong các trường hợp: cảm cúm, sốt, đau nhức.

Thành phần
- Paracetamol 325mg
- Tá dược: Tinh bột sắn, povidon, colloidal silicon dioxyd, cellulose vi tinh thể, magnesi stearat, bột talc vừa đủ 1 viên nén dài.
Chỉ định
Hạ sốt và giảm đau trong các trường hợp: Cảm cúm, sốt, đau nhức.
Cách dùng - Liều dùng
Theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc, trung bình:
- Người lớn: Mỗi lần uống 1 - 2 viên, ngày 3 lần hoặc cách 4 giờ.
- Trẻ em trên 12 tuổi: Mỗi lần uống 1 viên, ngày 2 - 3 lần.
Chống chỉ định
- Quá mẫn với paracetamol.
- Thiếu hụt glucose-6-phosphat dehydrogenase (G6PD).
Hạn dùng
36 tháng kể từ ngày sản xuất.

Acemol 325mg - Giảm đau, hạ sốt (Hộp 40 viên)

Mã SP: ADDPRODUCT377
Liên hệ

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
Top
product